| sine force | 20000N |
|---|---|
| speed | 1.8m/s |
| displacement | 51mm |
| frequency | 3~2000HZ |
| loading | 300kg |
| lực sin | 20000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Di dời | 51mm |
| Tần số | 3~2000HZ |
| tải | 300kg |
| lực sin | 10000n |
|---|---|
| Sóng rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| hướng rung | 3 trục |
| Cảm biến gia tốc | 1 PC |
| Kênh đầu vào | 1 kênh |
| Tối đa. TỐC ĐỘ | 1,6m/s |
|---|---|
| di chuyển trọng lượng cuộn dây | 3,5kg |
| Công suất quạt làm mát | 3kw |
| Lực hình sin định mức | 3000 N |
| Lực ngẫu nhiên định mức | 3000 N |
| Tối đa. TỐC ĐỘ | 1,6m/s |
|---|---|
| di chuyển trọng lượng cuộn dây | 3,5kg |
| Công suất quạt làm mát | 3kw |
| Cung cấp điện | AC380V |
| Hướng rung | Dọc + Ngang |
| lực rung | 6000n |
|---|---|
| Hướng rung | 3 trục |
| Gia tốc | 100g |
| Phạm vi tần số | 3 ~ 3500Hz |
| di chuyển trọng lượng cuộn dây | 6,5kg |
| Dải tần số | 3-3000 Hz |
|---|---|
| Tốc độ định mức | 1,8 m / s² |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tải tối đa | 70kg |
| Kiểu | XYZ |
| lực sin | 30000N |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3~2500HZ |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| hướng rung | rung dọc hoặc x,y,z |
| Sức mạnh | 380v 3 pha |
| lực lượng ngẫu nhiên | 3000N |
|---|---|
| tăng tốc | 1000m/s2 |
| Di dời | 25mm |
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| Cấu trúc | 730*550*650mm L*W*H |
| Kích thước nội bộ | W900xH500xD600mm |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | W1400xH950xD1200mm |
| Âm lượng | 270 Lít |
| Xét nghiệm nước muối | NSS ACSS |
| Thể tích phun | 1.0 ~ 2.0ml /80cm2 /h |