| Tên | Bàn lắc rung |
|---|---|
| tiêu chuẩn kiểm tra | Mil-std-810, IEC60068-2-64, RTCA DO-160, IEC 61373 |
| Loại | bàn rung |
| Vật liệu | thép |
| Điện áp | 380V/50HZ |
| Khu vực thử nghiệm | 1000L |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ~ + 150 độ |
| Phạm vi độ ẩm | 20 ~ 98% |
| người trượt băng | Máy lắc rung |
| Chế độ rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| lực sin | 2000N |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3~3500HZ |
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | rung dọc |
| Quyền lực | 380v 3 pha |
| Sức mạnh | 380V, 3 pha |
|---|---|
| Phạm vi tần số | 5~3500hz |
| tiêu chuẩn kiểm tra | MIL-STD-202 Phương pháp 213 |
| Rung động | Dọc và ngang |
| Kích thước bảng | 600x600mm |
| Chức năng | Kiểm tra độ rung hình sin |
|---|---|
| Ứng dụng | Phụ tùng ô tô |
| giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| tiêu chuẩn kiểm tra | ISO16750-3 |
| Rung động | 3 trục |
| lực sin | 3000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | thẳng đứng |
| Sự tăng tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3~3500HZ |
| Khu thử nghiệm | 1000L |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -70 ~ + 150 độ |
| Phạm vi độ ẩm | 20 ~ 98% |
| người trượt băng | Máy lắc rung |
| Chế độ rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| lực sin | 30000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Dịch chuyển | 100mm |
| Gia tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500Hz |
| lực sin | 30000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| hướng rung | ngang dọc |
| Ứng dụng | Bộ pin |
| Tần số | 3~2500HZ |
| lực rung | 10KN |
|---|---|
| Máy điều khiển | VENZO |
| Tần số | 5-3000hz |
| tăng tốc | 1000m/s2 |
| hướng rung | Ngang dọc |