| lực sin | 6000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Sự dịch chuyển | 25mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500HZ |
| Đang tải | 180kg |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển kỹ thuật số |
|---|---|
| Hệ thống làm mát | làm mát không khí |
| Kích thước | 500 mm x 500 mm x 500 mm |
| Dải tần số | 10Hz - 2000Hz |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |
| hướng rung | Dọc và ngang |
|---|---|
| Tần số | 5~3000hz |
| sóng rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| Máy điều khiển | venzo-820 |
| Ứng dụng | LED, phụ tùng ô tô |
| Kích thước phần ứng tối đa | 450mm |
|---|---|
| tiêu chuẩn kiểm tra | MIL-STD-810 , RTCA DO-160 |
| Kích thước bảng tối đa | 1500*1500mm |
| Chức năng | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| Mô hình | dòng ES |
| Ứng dụng | LED, PHỤ TÙNG Ô TÔ, ẮC QUY |
|---|---|
| tiêu chuẩn kiểm tra | MIL-STD-810 , RTCA DO-160 |
| Chức năng | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| hướng rung | dọc + rung ngang |
| lực lượng đầu ra | 3000~100000N |
| Chức năng | sin, ngẫu nhiên, sốc |
|---|---|
| Gia tốc phần ứng tối đa | 100g |
| Tải trọng tối đa | 300kg |
| hướng rung | dọc + rung ngang |
| tiêu chuẩn kiểm tra | MIL-STD-810 , RTCA DO-160 |
| lực sin | 6000n |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500HZ |
| Tốc độ | 1,6m/s |
| Hướng rung | rung dọc hoặc x, y, z |
| Quyền lực | 380V 3 pha |
| lực sin | 6000N |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3~3500HZ |
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | rung dọc hoặc x,y,z |
| Quyền lực | 380v 3 pha |
| lực sin | 6000n |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500HZ |
| Tốc độ | 1,6m/s |
| Hướng rung | rung dọc hoặc x, y, z |
| Quyền lực | 380V 3 pha |
| lực sin | 6000n |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500HZ |
| Tốc độ | 1,6m/s |
| Hướng rung | rung dọc hoặc x, y, z |
| Quyền lực | 380V 3 pha |