| Tiêu chuẩn | mil-std 810G |
|---|---|
| lực rung | 20KN |
| Sử dụng | Máy kiểm tra độ rung |
| Ứng dụng | Sản phẩm cơ điện |
| Phạm vi tần số | 2~2500HZ |
| hướng rung | Trục XYZ |
|---|---|
| sóng rung | sin ngẫu nhiên |
| Di dời | 51mm |
| Kích thước bảng | 800*800mm |
| Ứng dụng | bộ phận điện tử |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| lực sin | 50000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Hướng rung | dọc hoặc x, y, z rung động |
| Gia tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 2700Hz |
| lực sin | 10000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Hướng rung | dọc hoặc x, y, z rung động |
| Gia tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3000Hz |
| lực sin | 3000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/s |
| Hướng rung | thẳng đứng |
| Gia tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500Hz |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | ôi |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | Điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| SINE FORCE | 3000N |
|---|---|
| speed | 1.6m/s |
| vibration direction | vertical horizontal |
| application | Laboratory |
| frequency | 3~3500hz |
| Lực lượng | 6KN |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | Tiêu chuẩn JIS D1601 |
| Loại | Điện từ |
| Tần số | 3~3500HZ |
| Ứng dụng | Pin |
| lực rung | 30KN |
|---|---|
| max. tối đa acceleration sự tăng tốc | 100g |
| tiêu chuẩn kiểm tra | IEC62133 |
| hướng rung | rung ngang và dọc |
| tối đa sự phân chia | 51 mm |