| lực sin | 3000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | ba hướng |
| tăng tốc | 100g |
| Tần số | 3~3500HZ |
| Mô hình | ES-10 |
|---|---|
| Lực sin | 10000N |
| tần số | 3-3000Hz |
| Tốc độ | 1,8m / giây |
| Sự tăng tốc | 100g |
| lực sin | 20000N |
|---|---|
| Phạm vi tần số | 3hz đến 2500hz |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| trực tiếp | XYZ |
| tăng tốc | 100g |
| lực sin | 2000n |
|---|---|
| Phạm vi tần số | 3hz đến 2500hz |
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Trực tiếp | XYZ |
| Gia tốc | 100g |
| lực sin | 20000N |
|---|---|
| Phạm vi tần số | 3hz đến 2500hz |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| trực tiếp | XYZ |
| di chuyển cuộn dây | 30kg |
| lực rung | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Nhãn hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | Điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| lực sin | 6000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| Di dời | 25mm |
| Tần số | 3~3500HZ |
| tải | 180kg |
| lực sin | 3000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/s |
| Hướng rung | ngang dọc |
| Ứng dụng | Ắc quy |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500HZ |
| lực rung | tùy chỉnh |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| lực rung | 3KN |
|---|---|
| hướng rung | rung dọc |
| Ứng dụng | màn hình |
| tiêu chuẩn kiểm tra | SỮA STD 810F |
| Di dời | 25mm |