| lực sin | 2000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Hướng rung | Dọc và ngang |
| Gia tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3000Hz |
| lực sin | 3000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | ngang dọc |
| Ứng dụng | Phòng thí nghiệm |
| Tần số | 3~3500HZ |
| lực sin | 3000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | ngang dọc |
| Ứng dụng | Phòng thí nghiệm |
| Tần số | 3~3500HZ |
| lực sin | 3000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | ngang dọc |
| Ứng dụng | Phòng thí nghiệm |
| Tần số | 3~3500HZ |
| lực sin | 3000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/s |
| Hướng rung | Thẳng đứng |
| Gia tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500Hz |
| lực rung | 20KN |
|---|---|
| hướng rung | dọc + rung ngang |
| Tiêu chuẩn | SỮA STD 810G, SỮA STD 810F |
| tối đa. dịch chuyển | 51mm |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| lực sin | 20000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3~2000HZ |
| tải | 300kg |
| lực rung | 30KN |
|---|---|
| Tần số | 3~2800Hz |
| Tốc độ | 1,8 mét/giây |
| hướng rung | Trục XYZ |
| tăng tốc | 100g |
| lực sin | 40000n |
|---|---|
| Tốc độ | 2.0 m/s |
| Dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 2000Hz |
| Đang tải | 500kg |
| đáp ứng tiêu chuẩn | JIS-D1601-1995 |
|---|---|
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Sức mạnh | điện tử |
| Ứng dụng | Những bộ phận xe ô tô |
| Rung động | 3 trục |