| lực sin | 10000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Di dời | 51mm |
| Tần số | 3~3000HZ |
| tải | 270kg |
| Tần số | 5Hz~ 3500Hz |
|---|---|
| Sử dụng | thử nghiệm rung động mô phỏng |
| hướng rung | XYZ |
| Max. tối đa. speed tốc độ, vận tốc | 1,6m/giây |
| cuộn dây di chuyển | 6,5kg |
| lực sin | 30000N |
|---|---|
| Tần số | 3 đến 2500hz |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Di dời | 80mm hoặc tùy chỉnh |
| hướng rung | dọc hoặc x,y,z |
| lực sin | 20000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3~2000HZ |
| đang tải | 300kg |
| lực sin | 3000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | Dọc |
| tăng tốc | 100g |
| Tần số | 3~3500HZ |
| lực sin | 3000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/s |
| Hướng rung | thẳng đứng |
| Gia tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500Hz |
| lực sin | 3000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | thẳng đứng |
| Sự tăng tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3~3500HZ |
| lực sin | 60000N |
|---|---|
| tốc độ, vận tốc | 1,8m / s |
| sự dời chỗ | 51mm |
| tần số | 3 ~ 2000HZ |
| Đang tải | 300kg |
| lực rung | 10KN |
|---|---|
| Máy điều khiển | VENZO |
| Tần số | 5-3000hz |
| tăng tốc | 1000m/s2 |
| hướng rung | Ngang dọc |
| lực sin | 3000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | Dọc + Ngang |
| tăng tốc | 100g |
| Tần số | 3~3500HZ |