| lực sin | 40000N |
|---|---|
| Tốc độ | 2,0 mét/giây |
| Di dời | 51mm |
| Tần số | 3~2000HZ |
| tải | 500kg |
| lực sin | 40000N |
|---|---|
| Tốc độ | 2,0 mét/giây |
| Di dời | 51mm |
| Tần số | 3~2000HZ |
| tải | 500kg |
| lực sin | 30000N |
|---|---|
| hướng rung | Ngang dọc |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Sức mạnh | 380v 3 pha |
| Tần số | 3~2800HZ |
| lực sin | 6000N |
|---|---|
| tăng tốc | 100g |
| hướng rung | 3 trục |
| phương thức hoạt động | bộ khuếch đại |
| Tần số | 5~3500hz |
| lực sin | 2000n |
|---|---|
| Phạm vi tần số | 3hz đến 2500hz |
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Trực tiếp | XYZ |
| Gia tốc | 100g |
| lực sin | 2000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 2000Hz |
| Đang tải | 300kg |
| lực sin | 20000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Di dời | 51mm |
| Tần số | 3~2000HZ |
| tải | 300kg |
| lực sin | 32000n |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3 đến 2500Hz |
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Sự dịch chuyển | 51mm hoặc tùy chỉnh |
| Hướng rung | dọc hoặc x, y, z |
| lực sin | 6000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8 mét/giây |
| Di dời | 25mm |
| Tần số | 3~3500HZ |
| tải | 500kg |
| Tiêu chuẩn | mil-std 810G |
|---|---|
| lực rung | 20KN |
| Sử dụng | Máy kiểm tra độ rung |
| Ứng dụng | Sản phẩm cơ điện |
| Phạm vi tần số | 2~2500HZ |