| Bàn trượt | 600*600mm |
|---|---|
| hướng rung | 3 trục |
| lực rung | 6KN |
| tiêu chuẩn kiểm tra | IEC62133 |
| chế độ rung | Hình sin quét ngẫu nhiên |
| lực rung | 3KN |
|---|---|
| hướng rung | Dọc và ngang |
| Ứng dụng | công tắc ô tô |
| Sử dụng | kiểm tra rung tần số cao |
| tiêu chuẩn kiểm tra | SỮA STD 810G |
| lực sin | 60000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Di dời | 51mm |
| Tần số | 3~2000HZ |
| tải | 300kg |
| lực sin | 3000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/s |
| Hướng rung | thẳng đứng |
| Gia tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500Hz |
| lực sin | 3000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/s |
| Hướng rung | Thẳng đứng |
| Tăng tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500HZ |
| lực sin | 3000N đến 20000N |
|---|---|
| Hướng rung | Dọc & ngang |
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500HZ |
| Tăng tốc | 100g |
| Dải tần (HZ) | 3-3500 |
|---|---|
| Gia tốc định mức (m/s2) 0~1000 | 0~1000 |
| Lực sin định mức | 1000~350000 |
| Tải tối đa | 70~4500kg |
| Cuộn dây chuyển động | 2,5 ~ 300kg |
| lực sin | 3000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/s |
| Hướng rung | Thẳng đứng |
| Gia tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500Hz |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Sức mạnh | điện tử |
| giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| lực sin | 10000N |
|---|---|
| hướng rung | ba trục |
| tăng tốc | 100g |
| CHỐNG SỐC | Thiết bị cách ly sốc |
| Di dời | Hình sin và độ dịch chuyển lớn ngẫu nhiên |