| lực sin | 10000N |
|---|---|
| Tần số | 3~3500HZ |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| hướng rung | Dọc ngang Rung động |
| Sức mạnh | 380v 3 pha |
| lực sin | 10000N |
|---|---|
| Tần số | 3~3500HZ |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| hướng rung | ba hướng |
| Sức mạnh | 380v 3 pha |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| Đăng kí | materila, phụ tùng ô tô, đóng gói, sản phẩm giữ nhà |
|---|---|
| Vôn | 380V |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Dịch vụ bả |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Các ngành áp dụng | Công nghiệp quân sự, dân dụng, thiết bị điện tử, ô tô, phụ tùng, điện tử, hàng không |
| lực sin | 6000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| dịch chuyển | 25mm |
| Tính thường xuyên | 3~3500HZ |
| tải | 180kg |
| Rung | 3 trục |
|---|---|
| lực rung | tùy chỉnh |
| Kích thước bảng | tùy chỉnh |
| Tải tối đa | 450kg |
| Ứng dụng | Ắc quy |
| Khu vực thử nghiệm | 1500L |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -70 ~ + 180 độ |
| Máy lắc rung | 3KN ~ 100KN theo nhu cầu |
| Quyền lực | 380V |
| Chế độ rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| lực sin | 3000N đến 200000N |
|---|---|
| hướng rung | rung dọc hoặc x,y,z |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Tính thường xuyên | 3~3500HZ |
| Sự tăng tốc | 100g |
| lực sin | 3000N đến 200000N |
|---|---|
| hướng rung | rung dọc hoặc x,y,z |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Tính thường xuyên | 3~3500HZ |
| Sự tăng tốc | 100g |
| Lực sin | 10000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m / giây |
| tần số | 3 ~ 3000Hz |
| Hướng rung | rung động dọc hoặc x, y, z |
| Sự tăng tốc | 100g |