| Sức mạnh | 380V, 3 pha |
|---|---|
| Phạm vi tần số | 5~3500hz |
| tiêu chuẩn kiểm tra | MIL-STD-202 Phương pháp 213 |
| Rung động | Dọc và ngang |
| Kích thước bảng | 600x600mm |
| lực sin | 3000N đến 20000N |
|---|---|
| Hướng rung | rung dọc hoặc x, y, z |
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500Hz |
| Gia tốc | 100g |
| lực sin | 6KN |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | Tiêu chuẩn JIS D1601 |
| Loại | Điện từ |
| Tần số | 5~3500hz |
| Ứng dụng | LED, phụ tùng ô tô, bao bì |
| lực rung | 6000N |
|---|---|
| Rung động | rung dọc |
| Kích thước bảng | 600x600mm |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Tần số | 5-3000Hz |
| Vùng kiểm tra | 1000L |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -40~+150 độ |
| Phạm vi độ ẩm | 20~98% |
| người trượt ván | máy lắc rung |
| chế độ rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| lực sin | 10000N |
|---|---|
| Tần số | 3~3500HZ |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| hướng rung | rung dọc |
| Sức mạnh | 380v 3 pha |
| lực sin | 10000n |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500HZ |
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Hướng rung | Dọc ngang Rung động |
| Quyền lực | 380V 3 pha |
| lực sin | 3000N đến 200000N |
|---|---|
| hướng rung | rung dọc hoặc x,y,z |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Tính thường xuyên | 3~3500HZ |
| Sự tăng tốc | 100g |
| lực rung | tùy chỉnh |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Quyền lực | 380V, 3 giai đoạn |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |