| sine force | 20000N |
|---|---|
| speed | 1.8 m/s |
| displacement | 65mm |
| frequency | 3~3500HZ |
| loading | 600kg |
| lực sin | 20000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | Dọc |
| tăng tốc | 100g |
| Tần số | 3~3000HZ |
| lực rung | 6KN |
|---|---|
| Tần số | 5-3500hz |
| Di dời | 51mm |
| hướng rung | Dọc và ngang |
| tiêu chuẩn kiểm tra | ISO 16750-03, IEC 60068-2 |
| lực sin | 2000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Hướng rung | Dọc và ngang |
| Gia tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3000Hz |
| lực rung | 3000N |
|---|---|
| Ứng dụng | Pin |
| Tiêu chuẩn | Tiêu chuẩn UN38.3 |
| Loại | Điện từ |
| hướng rung | X,Y,Z ba trục |
| Lực lượng tối đa | 2.000N |
|---|---|
| Mức độ ồn | Dưới 70 dB |
| Sức chứa khối hàng | 50kg |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Kích thước | 1000 mm x 1000 mm x 1000 mm |
| Sức chứa khối hàng | 50kg |
|---|---|
| Dải tần số | 20 Hz đến 2.000 Hz |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Cân nặng | 200kg |
| Người mẫu | máy rung tần số cao |
| phương pháp rung | Hình sin & Rung động ngẫu nhiên |
|---|---|
| Ứng dụng | Bộ phận điện |
| lực sin | 10000N |
| Tính thường xuyên | 3~3500HZ |
| Max. tối đa. speed tốc độ, vận tốc | 1,8m/giây |
| Vận tốc tối đa | 2,5 triệu/giây |
|---|---|
| Lực lượng tối đa | 2.000N |
| Kích thước bảng | 300 mm X 300 mm |
| Mức độ ồn | Dưới 70 dB |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| lực sin | 3000N đến 20000N |
|---|---|
| Hướng rung | rung dọc hoặc x, y, z |
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500HZ |
| Tăng tốc | 100g |