| lực sin | 10000n |
|---|---|
| Sóng rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| hướng rung | Ba hướng rung miễn phí |
| Cảm biến gia tốc | 1 PC |
| Kênh đầu vào | 1 kênh |
| lực sin | 3000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/s |
| Hướng rung | thẳng đứng |
| Gia tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500Hz |
| phương pháp rung | Rung hình sin và ngẫu nhiên |
|---|---|
| Lực hình sin định mức | 2000n |
| Lực ngẫu nhiên định mức | 2000n |
| Phạm vi tần số | 3 ~ 3500Hz |
| Tối đa. Gia tốc | 100g |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | ôi |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | Điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| lực sin | 60000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Di dời | 51mm |
| Tần số | 3~2000HZ |
| tải | 300kg |
| lực rung | 3000N |
|---|---|
| Phương pháp làm mát | làm mát không khí |
| Phạm vi tần số | 3-3500hz |
| sự dịch chuyển | 40mm |
| Max. tối đa. speed tốc độ, vận tốc | 1,6m/giây |
| Tần số | 5Hz~ 3500Hz |
|---|---|
| Sử dụng | thử nghiệm rung động mô phỏng |
| hướng rung | XYZ |
| Max. tối đa. speed tốc độ, vận tốc | 1,6m/giây |
| cuộn dây di chuyển | 6,5kg |
| Hướng rung | rung động dọc |
|---|---|
| lực rung | 20kn |
| Phương pháp kiểm soát | Kiểm soát máy tính |
| Gia tốc | 100g |
| Phạm vi tần số | 3 ~ 3500Hz |
| Hướng rung | rung động dọc |
|---|---|
| lực rung | 20kn |
| Phương pháp kiểm soát | Kiểm soát máy tính |
| Gia tốc | 100g |
| Phạm vi tần số | 3 ~ 3500Hz |
| lực sin | 20000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | Dọc |
| tăng tốc | 100g |
| Tần số | 3~3000HZ |