| Lực sin | 10000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m / giây |
| tần số | 3 ~ 3000Hz |
| Hướng rung | rung động dọc hoặc x, y, z |
| Sự tăng tốc | 100g |
| Đăng kí | materila, phụ tùng ô tô, đóng gói, sản phẩm giữ nhà |
|---|---|
| Vôn | 380V |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Dịch vụ bả |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Các ngành áp dụng | Công nghiệp quân sự, dân dụng, thiết bị điện tử, ô tô, phụ tùng, điện tử, hàng không |
| lực sin | 30KN |
|---|---|
| hướng rung | dọc + rung ngang |
| Kích thước bảng | 800*800mm |
| tối đa. dịch chuyển | 100mm |
| Phạm vi tần số | 5~2800Hz |
| lực sin | 10000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Hướng rung | dọc hoặc x, y, z rung động |
| Gia tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3000Hz |
| sine force | 6000N |
|---|---|
| speed | 1.6m/s |
| displacement | 25mm |
| frequency | 3~3500HZ |
| application | Accelerated Vibration Testing |
| lực sin | 6000N |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3~3500HZ |
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | rung dọc hoặc x,y,z |
| Quyền lực | 380v 3 pha |
| lực sin | 3000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | ngang dọc |
| Ứng dụng | Pin |
| Tần số | 3~3500HZ |
| lực sin | 6000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/s |
| Dịch chuyển | 25 mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500Hz |
| Đang tải | 180kg |
| Sức mạnh | điện tử |
|---|---|
| lực rung | 6000N |
| Loại | Loại tần số cao |
| Rung động | 3 trục |
| Nền tảng | 600*600mm |
| sóng rung | sin và ngẫu nhiên |
|---|---|
| Tần số | 2000Hz |
| hướng rung | nằm ngang |
| cuộn dây di chuyển | đường kính. 30 mm |
| Ứng dụng | LED, phụ tùng ô tô, gói |