| lực rung | tùy chỉnh |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| lực sin | 2000n |
|---|---|
| Phạm vi tần số | 3hz đến 2500hz |
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Trực tiếp | XYZ |
| Gia tốc | 100g |
| lực rung | 6000n |
|---|---|
| Hướng rung | 3 trục |
| Gia tốc | 100g |
| Phạm vi tần số | 3 ~ 3500Hz |
| di chuyển trọng lượng cuộn dây | 6,5kg |
| phương pháp rung | Hình sin & Rung động ngẫu nhiên |
|---|---|
| Ứng dụng | Các bộ phận điện |
| lực sin | 10000n |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500HZ |
| Tối đa. Tốc độ | 1,8m/s |
| lực sin | 3000N đến 20000N |
|---|---|
| Hướng rung | rung dọc hoặc x, y, z |
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500HZ |
| Tăng tốc | 100g |
| dịch chuyển tối đa | 2,5mm |
|---|---|
| Nguồn cấp | 220 VAC, 50/60Hz |
| Cân nặng | 200kg |
| gia tốc tối đa | 50g |
| Vận tốc tối đa | 2,5 triệu/giây |
| Sức mạnh | điện tử |
|---|---|
| lực rung | 6000N |
| Vật liệu đóng gói | Vỏ gỗ nhiều lớp |
| Rung động | 3 trục |
| Nền tảng | 600*600mm |
| lực rung | 20KN |
|---|---|
| hướng rung | rung ngang |
| Ứng dụng | ô tô |
| Sử dụng | kiểm tra rung tần số cao |
| tiêu chuẩn kiểm tra | SỮA STD 810G |
| Ứng dụng | materila, phụ tùng ô tô, bao bì, sản phẩm gia dụng |
|---|---|
| Điện áp | 380v |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ kỹ thuật video Hỗ trợ trực tuyến Kỹ sư sẵn sàng bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài Dịch vụ bảo tr |
| Bảo hành | 1 năm |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Công nghiệp quân sự, dân dụng, thiết bị điện tử, ô tô, phụ tùng, điện tử, hàng không |
| lực rung | 30000N |
|---|---|
| hướng rung | ngang dọc |
| Ứng dụng | phụ tùng ô tô |
| Di dời | 51mm |
| Kích thước bảng | 1000*1000mm |