| lực sin | 3000N đến 200000N |
|---|---|
| hướng rung | rung dọc hoặc x,y,z |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Tính thường xuyên | 3~3500HZ |
| Sự tăng tốc | 100g |
| lực sin | 3000N đến 20000N |
|---|---|
| Hướng rung | rung dọc hoặc x, y, z |
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500HZ |
| Tăng tốc | 100g |
| Tên sản phẩm | bàn lắc rung |
|---|---|
| Mô hình | ES-10 |
| tần số | 3hz đến 2000 hz |
| Kích thước bảng | Tùy chỉnh |
| Sự tăng tốc | 100g |
| lực sin | 3000N đến 200000N |
|---|---|
| hướng rung | rung dọc hoặc x,y,z |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Tính thường xuyên | 3~3500HZ |
| Sự tăng tốc | 100g |
| lực sin | 3000N đến 200000N |
|---|---|
| hướng rung | rung dọc hoặc x,y,z |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Tính thường xuyên | 3~3500HZ |
| Sự tăng tốc | 100g |
| lực sin | 3000N đến 200000N |
|---|---|
| hướng rung | rung dọc hoặc x,y,z |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Tần số | 3~3500HZ |
| tăng tốc | 100g |
| lực sin | 3000N đến 20000N |
|---|---|
| Hướng rung | rung dọc hoặc x, y, z |
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500Hz |
| Gia tốc | 100g |
| lực sin | 3000N đến 200000N |
|---|---|
| hướng rung | rung dọc hoặc x,y,z |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Tính thường xuyên | 3~3500HZ |
| Sự tăng tốc | 100g |
| Trọng lượng tối đa | 270kg |
|---|---|
| gia tốc tối đa | 100g |
| Tên sản phẩm | Máy lắc điện động |
| Di dời | 51mm |
| Ứng dụng | Quốc phòng, Hàng không vũ trụ, Phụ tùng ô tô, Bảng mạch PCB, Điện tử |
| lực sin | 30KN |
|---|---|
| hướng rung | dọc + rung ngang |
| tiêu chuẩn kiểm tra | DO-160F MIL-STD-810 |
| Kích thước bảng | 800*800mm |
| tối đa. dịch chuyển | 100mm |