| lực sin | 30000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Dịch chuyển | 100mm |
| Gia tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500Hz |
| lực sin | 10000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Hướng rung | dọc hoặc x, y, z rung động |
| Gia tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3000Hz |
| lực sin | 50000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Hướng rung | dọc hoặc x, y, z rung động |
| Gia tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 2700Hz |
| Rung động | 3 trục |
|---|---|
| lực rung | tùy chỉnh |
| Kích thước bảng | tùy chỉnh |
| Tải tối đa | 450kg |
| Ứng dụng | Pin |
| Tần số | 5Hz~3500Hz |
|---|---|
| Sử dụng | thử nghiệm rung động mô phỏng |
| hướng rung | XYZ |
| Max. tối đa. speed tốc độ, vận tốc | 1,6m/giây |
| cuộn dây di chuyển | 6,5kg |
| Tên sản phẩm | bàn lắc rung |
|---|---|
| Mô hình | ES-10 |
| tần số | 3hz đến 2000 hz |
| Kích thước bảng | Tùy chỉnh |
| Sự tăng tốc | 100g |
| lực rung | 10000N |
|---|---|
| Ứng dụng | Gói |
| hướng rung | rung dọc |
| tiêu chuẩn kiểm tra | ISTA |
| Tần số | 3~3500HZ |
| lực sin | 3000N đến 200000N |
|---|---|
| hướng rung | rung dọc hoặc x,y,z |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Tính thường xuyên | 3~3500HZ |
| Sự tăng tốc | 100g |
| lực sin | 40KN |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Di dời | 51mm |
| Tần số | 3~2000HZ |
| tải | 500kg |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | ôi |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | Điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |