| sine force | 20000N |
|---|---|
| speed | 1.8m/s |
| displacement | 51mm |
| frequency | 3~2000HZ |
| loading | 300kg |
| lực sin | 6KN |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | Tiêu chuẩn JIS D1601 |
| Loại | Điện từ |
| Tần số | 5~3500hz |
| Ứng dụng | LED, phụ tùng ô tô, bao bì |
| lực sin | 3000N đến 200000N |
|---|---|
| hướng rung | rung dọc hoặc x,y,z |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Tính thường xuyên | 3~3500HZ |
| Sự tăng tốc | 100g |
| lực sin | 40KN |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Di dời | 85mm |
| Tần số | 3~2000HZ |
| tải | 500kg |
| lực rung | 10KN |
|---|---|
| Máy điều khiển | VENZO |
| Tần số | 5-3000hz |
| tăng tốc | 1000m/s2 |
| hướng rung | Ngang dọc |
| Phạm vi tần số | 5Hz đến 3500Hz |
|---|---|
| Tối đa. Gia tốc | 1000m/s2 |
| Tối đa. TỐC ĐỘ | 1,6m/s |
| chuyển vị tác động | 25 mm |
| di chuyển trọng lượng cuộn dây | 6,5kg |
| lực sin | 2000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 2000Hz |
| đang tải | 300kg |
| lực sin | 20000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3~2000HZ |
| đang tải | 300kg |
| lực sin | 3000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | ngang dọc |
| Ứng dụng | Pin |
| Tần số | 3~3500HZ |
| Vật chất | Thép không gỉ |
|---|---|
| Quyền lực | 380V 3 pha 5 dây |
| Dải tần số (Hz) | 3 ~ 3500 |
| tốc độ định mức (m / s) | 1,2 ~ 1,8 |
| Phạm vi nhiệt độ | -70C đến 150C |