| Rung động | 3 trục |
|---|---|
| lực rung | tùy chỉnh |
| Kích thước bảng | tùy chỉnh |
| Tải tối đa | 450kg |
| Ứng dụng | Pin |
| Hướng rung | rung động dọc |
|---|---|
| lực rung | 20kn |
| Phương pháp kiểm soát | Kiểm soát máy tính |
| Gia tốc | 100g |
| Phạm vi tần số | 3 ~ 3500Hz |
| Tần số | 5Hz~ 3500Hz |
|---|---|
| Sử dụng | thử nghiệm rung động mô phỏng |
| hướng rung | XYZ |
| Max. tối đa. speed tốc độ, vận tốc | 1,6m/giây |
| cuộn dây di chuyển | 6,5kg |
| Phạm vi tần số | 5Hz đến 3500Hz |
|---|---|
| Tối đa. Gia tốc | 1000m/s2 |
| Tối đa. TỐC ĐỘ | 1,6m/s |
| chuyển vị tác động | 25 mm |
| di chuyển trọng lượng cuộn dây | 6,5kg |
| Phạm vi tần số | 5Hz đến 3500Hz |
|---|---|
| Gia tốc tối đa | 1000m/s2 |
| Tốc độ tối đa | 1,6m/s |
| chuyển vị tác động | 25 mm |
| di chuyển trọng lượng cuộn dây | 6,5kg |
| Kiểu | Máy kiểm tra tác động |
|---|---|
| Sự chính xác | 0,1 |
| Quyền lực | 10kW |
| Lớp bảo vệ | IP55 |
| Điện áp | 380 V |
| lực sin | 20000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3~2000HZ |
| tải | 300kg |
| hướng rung | Trục XYZ |
|---|---|
| sóng rung | sin ngẫu nhiên |
| Di dời | 51mm |
| Kích thước bảng | 800*800mm |
| Ứng dụng | bộ phận điện tử |
| Kích thước nội bộ | W900xH500xD600mm |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | W1400xH950xD1200mm |
| Âm lượng | 270 Lít |
| Xét nghiệm nước muối | NSS ACSS |
| Thể tích phun | 1.0 ~ 2.0ml /80cm2 /h |
| Heat | 3C/min |
|---|---|
| internal dimension | W1000*H1000*D1000mm |
| VOLUME | 1000L |
| temperature range | -60~150C |
| humidity range | 20~98%R.H. |