| lực sin | 3000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | thẳng đứng |
| Sự tăng tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3~3500HZ |
| lực xung kích | 12000N |
|---|---|
| hướng rung | Dọc và ngang |
| Tiêu chuẩn | UN 38.3 IEC 62133 |
| Ứng dụng | Pin |
| Di dời | 25mm |
| hướng rung | Dọc |
|---|---|
| tăng tốc | 100g |
| di chuyển trọng lượng cuộn dây | 3,5kg |
| Tần số | 5Hz~ 3500Hz |
| Sử dụng | kiểm tra rung tần số cao |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển kỹ thuật số |
|---|---|
| Hệ thống làm mát | làm mát không khí |
| Cấu trúc | 500 mm x 500 mm x 500 mm |
| Phạm vi tần số | 10Hz - 2000Hz |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Nhãn hiệu | ASLi |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | Điện tử |
| Chứng chỉ | ISO 9001: 2008 |
| lực sin | 3000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | ngang dọc |
| Ứng dụng | Phòng thí nghiệm |
| Tần số | 3~3500HZ |
| lực sin | 20000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3~2000HZ |
| đang tải | 300kg |
| lực sin | 10000n |
|---|---|
| Phạm vi tần số | 5Hz đến 3000Hz |
| chuyển vị tác động | 51mm |
| di chuyển trọng lượng cuộn dây | 14kg |
| Sóng rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | ôi |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | Điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| lực rung | 6000N |
|---|---|
| hướng rung | dọc + ngang |
| Ứng dụng | thiết bị điện |
| Tên khác | máy lắc rung |
| thử nghiệm | sin, ngẫu nhiên, sốc |