| Hướng rung | rung động dọc |
|---|---|
| lực rung | 20kn |
| Phương pháp kiểm soát | Kiểm soát máy tính |
| Gia tốc | 100g |
| Phạm vi tần số | 3 ~ 3500Hz |
| lực rung | 10KN |
|---|---|
| Di dời | 51mm |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Tải tối đa | 270kg |
| Ứng dụng | Hộp hộp |
| tiêu chuẩn kiểm tra | Tiêu chuẩn EN 60068-2-6 |
|---|---|
| Ứng dụng | Phòng thí nghiệm R&D |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Sức mạnh | AC380V |
| giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Sức mạnh | điện tử |
| giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| lực sin | 6000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Di dời | 51mm |
| Tần số | 3~2000HZ |
| tải | 300kg |
| sine force | 60000N |
|---|---|
| speed | 1.8m/s |
| displacement | 51mm |
| frequency | 3~3500HZ |
| loading | 250kg |
| lực sin | 3000N~150000N |
|---|---|
| Cấu trúc | 730*550*650mm L*W*H hoặc tùy chỉnh |
| Kích thước bảng | 300*300mm |
| Ứng dụng | Phụ tùng ô tô |
| Sức mạnh | AC380V,3 pha 5 dòng |
| lực rung | 10kn |
|---|---|
| Hướng rung | dọc + ngang |
| Gia tốc | 100g |
| Di chuyển kích thước cuộn dây | đường kính 240mm |
| Dịch chuyển | 51mm |
| Tiêu chuẩn | SỮA, IEC, ASTM |
|---|---|
| Ứng dụng | Pin |
| Sử dụng | kiểm tra độ rung |
| Tần số | 3500hz |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| lực sin | 30KN |
|---|---|
| hướng rung | dọc + rung ngang |
| Kích thước bảng | 800*800mm |
| tối đa. dịch chuyển | 100mm |
| Phạm vi tần số | 5~2800Hz |