| lực rung | 30KN |
|---|---|
| Tần số | 3~2800Hz |
| Tốc độ | 1,8 mét/giây |
| hướng rung | dọc + rung ngang |
| tăng tốc | 100g |
| lực rung | 30KN |
|---|---|
| Tần số | 3~2800Hz |
| Tốc độ | 1,8 mét/giây |
| hướng rung | dọc + rung ngang |
| tăng tốc | 100g |
| lực rung | 20KN |
|---|---|
| hướng rung | dọc + rung ngang |
| Tiêu chuẩn | SỮA STD 810G, SỮA STD 810F |
| tối đa. dịch chuyển | 51mm |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| tiêu chuẩn kiểm tra | Tiêu chuẩn EN 60068-2-6 |
|---|---|
| Ứng dụng | pin lithium |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| giấy chứng nhận | ISO9001:2015 |
| Chức năng | Kiểm tra độ rung hình sin |
| lực xung kích | 1200N |
|---|---|
| hướng rung | kiểm tra rung động ngang dọc |
| Tiêu chuẩn | UN 38.3 IEC 62133 |
| Ứng dụng | Pin |
| Di dời | 25mm |
| hướng rung | Dọc |
|---|---|
| tăng tốc | 100g |
| di chuyển trọng lượng cuộn dây | 3,5kg |
| Tần số | 5Hz~ 3500Hz |
| Sử dụng | kiểm tra rung tần số cao |
| lực rung | 30KN |
|---|---|
| max. tối đa acceleration sự tăng tốc | 100g |
| tiêu chuẩn kiểm tra | IEC62133 |
| hướng rung | rung ngang và dọc |
| tối đa sự phân chia | 51 mm |
| lực xung kích | 12000N |
|---|---|
| hướng rung | kiểm tra rung động ngang dọc |
| Tiêu chuẩn | UN 38.3 IEC 62133 |
| Ứng dụng | Pin |
| Di dời | 25mm |
| Chức năng | sin, ngẫu nhiên, sốc |
|---|---|
| Gia tốc phần ứng tối đa | 100g |
| Tải trọng tối đa | 300kg |
| hướng rung | dọc + rung ngang |
| tiêu chuẩn kiểm tra | MIL-STD-810 , RTCA DO-160 |
| Hướng rung | rung động dọc |
|---|---|
| lực rung | 20kn |
| Phương pháp kiểm soát | Kiểm soát máy tính |
| Gia tốc | 100g |
| Phạm vi tần số | 3 ~ 3500Hz |