| sóng rung | Kiểm tra độ rung ngẫu nhiên |
|---|---|
| Ứng dụng | Gói |
| tăng tốc | 100g |
| Di dời | 25mm |
| Máy điều khiển | VENZO |
| lực sin | 6000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/s |
| Dịch chuyển | 25 mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500Hz |
| Đang tải | 180kg |
| Ứng dụng | materila, phụ tùng ô tô, bao bì, sản phẩm gia dụng |
|---|---|
| Điện áp | 380v |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ kỹ thuật video Hỗ trợ trực tuyến Kỹ sư sẵn sàng bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài Dịch vụ bảo tr |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên sản phẩm | hệ thống kiểm tra độ rung |
| lực rung | 30KN |
|---|---|
| max. tối đa acceleration sự tăng tốc | 100g |
| tiêu chuẩn kiểm tra | IEC62133 |
| hướng rung | rung ngang và dọc |
| tối đa sự phân chia | 51 mm |
| lực sin | 30KN |
|---|---|
| hướng rung | dọc + rung ngang |
| tiêu chuẩn kiểm tra | DO-160F MIL-STD-810 |
| Kích thước bảng | 800*800mm |
| tối đa. dịch chuyển | 100mm |
| lực sin | 6000N |
|---|---|
| tăng tốc | 100g |
| hướng rung | 3 trục |
| phương thức hoạt động | bộ khuếch đại |
| Tần số | 5~3500hz |
| Sức mạnh | điện tử |
|---|---|
| lực rung | 6000N |
| Loại | Loại tần số cao |
| Rung động | 3 trục |
| Nền tảng | 600*600mm |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | ôi |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | Điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| Hướng rung | rung động dọc |
|---|---|
| lực rung | 20kn |
| Phương pháp kiểm soát | Kiểm soát máy tính |
| Gia tốc | 100g |
| Phạm vi tần số | 3 ~ 3500Hz |