| Sự chính xác | 0,1 |
|---|---|
| Quyền lực | 10kW |
| Lớp bảo vệ | IP55 |
| Điện áp | 380 V |
| Gia tốc tối đa | 1000m/s2 (không tải) |
| Phạm vi tần số | 5Hz đến 3500Hz |
|---|---|
| Tối đa. Gia tốc | 1000m/s2 |
| Tối đa. TỐC ĐỘ | 1,6m/s |
| chuyển vị tác động | 25 mm |
| di chuyển trọng lượng cuộn dây | 6,5kg |
| lực sin | 10000N |
|---|---|
| Tần số | 3~3500HZ |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| hướng rung | Dọc ngang Rung động |
| Sức mạnh | 380v 3 pha |
| lực rung | 6000N |
|---|---|
| Ứng dụng | Gói |
| hướng rung | 3 trục |
| tiêu chuẩn kiểm tra | là 2a |
| Tần số | 3~3500HZ |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| đáp ứng tiêu chuẩn | ISTA |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Sức mạnh | điện tử |
| giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| lực rung | 6000N |
|---|---|
| Rung động | rung dọc |
| Kích thước bảng | 600x600mm |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Tần số | 5-3000Hz |
| lực rung | 30KN |
|---|---|
| Tần số | 3~2800Hz |
| Tốc độ | 1,8 mét/giây |
| hướng rung | dọc + rung ngang |
| tăng tốc | 100g |
| vibration method | Sine &Random Vibration |
|---|---|
| vibration direction | XYZ Axis |
| frequency | 3~3000HZ |
| displacement | 51mm |
| application | Battery |
| Kiểu | Máy kiểm tra tác động |
|---|---|
| Sự chính xác | 0,1 |
| Quyền lực | 10kW |
| Lớp bảo vệ | IP55 |
| Điện áp | 380 V |
| lực sin | 20000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | dọc + rung ngang |
| tăng tốc | 100g |
| Tần số | 3~3000HZ |