| lực rung | 300kgf |
|---|---|
| Tần số | 5~3500hz |
| chất liệu bàn | Đồng hợp kim nhôm |
| hướng rung | rung dọc |
| kiểm tra độ rung | sin và ngẫu nhiên |
| Lực lượng | 2000N |
|---|---|
| hướng rung | Dọc ngang Rung động |
| Ứng dụng | Phụ tùng ô tô |
| cuộn dây di chuyển | 6,5kg |
| tăng tốc | 100g |
| lực rung | 30000N |
|---|---|
| hướng rung | ngang dọc |
| Ứng dụng | phụ tùng ô tô |
| Di dời | 51mm |
| Kích thước bảng | 1000*1000mm |
| lực sin | 10000N |
|---|---|
| hướng rung | ba trục |
| tăng tốc | 100g |
| tiêu chuẩn kiểm tra | SỮA STD 810G |
| Di dời | Hình sin và độ dịch chuyển lớn ngẫu nhiên |
| sine force | 3000N~150000N |
|---|---|
| dimension | 730*550*650mm L*W*H or customized |
| table size | 300*300mm |
| application | Auto Parts |
| power | AC380V,3 phase 5 lines |
| Phương pháp làm mát | làm mát không khí |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | UL 1642 |
| Sức mạnh | AC380V,3 pha 5 dòng |
| hướng rung | Dọc ngang Rung động |
| Ứng dụng | ắc quy, phụ tùng ô tô |
| Ứng dụng | phòng thí nghiệm và công nghiệp |
|---|---|
| lực rung | 20000N |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| tăng tốc | 100g |
| hướng rung | dọc + rung ngang |
| vibration force | 6000N |
|---|---|
| Vibration direction | Vertical & Horizontal |
| moving coil weight | 6.5kg |
| displacement | 25mm |
| max. acceleration | 100g |
| lực rung | 6000N |
|---|---|
| hướng rung | 3 trục |
| di chuyển trọng lượng cuộn dây | 6,5kg |
| Di dời | 25mm |
| max. tối đa acceleration sự tăng tốc | 100g |
| lực rung | 30KN |
|---|---|
| Ứng dụng | ắc quy, phụ tùng ô tô |
| tiêu chuẩn kiểm tra | Tiêu Chuẩn MIL-STD |
| tăng tốc | 100g |
| thử nghiệm | sin, ngẫu nhiên, sốc |