| lực rung | 30KN |
|---|---|
| Ứng dụng | ắc quy, phụ tùng ô tô |
| tiêu chuẩn kiểm tra | Tiêu Chuẩn MIL-STD |
| tăng tốc | 100g |
| thử nghiệm | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| lực sin | 10000N |
|---|---|
| hướng rung | X,Y,Z ba trục |
| tăng tốc | 100g |
| tiêu chuẩn kiểm tra | SỮA STD 810G |
| Di dời | 100mm |
| lực rung | 20KN |
|---|---|
| hướng rung | rung ngang |
| Ứng dụng | ô tô |
| Sử dụng | kiểm tra rung tần số cao |
| tiêu chuẩn kiểm tra | SỮA STD 810G |
| lực rung | 3KN |
|---|---|
| hướng rung | 3 trục |
| Ứng dụng | pin lithium |
| Tần số | 5~3500hz |
| Tốc độ | 1,6 mét/giây |
| lực rung | 6000N |
|---|---|
| hướng rung | dọc + ngang |
| Ứng dụng | thiết bị điện |
| Tên khác | máy lắc rung |
| thử nghiệm | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| lực rung | 30KN |
|---|---|
| Tần số | 3~2800Hz |
| Tốc độ | 1,8 mét/giây |
| hướng rung | dọc + rung ngang |
| tăng tốc | 100g |
| Tiêu chuẩn | mil-std 810G |
|---|---|
| lực rung | 20KN |
| Sử dụng | Máy kiểm tra độ rung |
| Tên sản phẩm | Giá máy kiểm tra độ rung điện từ |
| Phạm vi tần số | 2~2500HZ |
| lực rung | 30kn |
|---|---|
| Ứng dụng | ắc quy |
| Kiểm tra tiêu chuẩn | IEC 60068-2-64 |
| Tăng tốc | 100g |
| Bài kiểm tra | Sốc |
| lực rung | 30000N |
|---|---|
| hướng rung | dọc + rung ngang |
| Phương pháp làm mát | làm mát không khí |
| Ứng dụng | gói pin |
| đáp ứng tiêu chuẩn | IEC62133 |
| lực sin | 6000N |
|---|---|
| tăng tốc | 100g |
| hướng rung | 3 trục |
| phương thức hoạt động | bộ khuếch đại |
| Tần số | 5~3500hz |