| lực rung | 30KN |
|---|---|
| Tần số | 3~2800Hz |
| Tốc độ | 1,8 mét/giây |
| hướng rung | dọc + rung ngang |
| tăng tốc | 100g |
| lực rung | 30KN |
|---|---|
| Tần số | 3~2800Hz |
| Tốc độ | 1,8 mét/giây |
| hướng rung | dọc + rung ngang |
| tăng tốc | 100g |
| lực rung | 6KN |
|---|---|
| Tần số | 5-3500hz |
| Di dời | 51mm |
| hướng rung | Dọc và ngang |
| tiêu chuẩn kiểm tra | IEC 60068-2 |
| Kích thước bảng | tùy chỉnh |
|---|---|
| Điện áp | 3 pha 380V/50HZ |
| Phạm vi tần số | 5Hz đến 3000Hz |
| hướng rung | 3 trục |
| Ứng dụng | Pin lithium |
| lực rung | 3KN |
|---|---|
| hướng rung | rung dọc |
| Ứng dụng | màn hình |
| tiêu chuẩn kiểm tra | SỮA STD 810F |
| Di dời | 25mm |
| lực rung | 3000N |
|---|---|
| Phương pháp làm mát | làm mát không khí |
| Phạm vi tần số | 3-3500hz |
| sự dịch chuyển | 40mm |
| Max. tối đa. speed tốc độ, vận tốc | 1,6m/giây |
| lực rung | 6KN |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 5-3500hz |
| dịch chuyển | 51mm |
| hướng rung | Dọc và ngang |
| tiêu chuẩn kiểm tra | SỮA STD 810F |
| hướng rung | Dọc và ngang |
|---|---|
| Tần số | 5~3000hz |
| sóng rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| Máy điều khiển | venzo-820 |
| Ứng dụng | LED, phụ tùng ô tô |
| lực rung | 6000N |
|---|---|
| hướng rung | Ngang dọc |
| di chuyển trọng lượng cuộn dây | 6,5kg |
| Di dời | 25mm |
| max. tối đa acceleration sự tăng tốc | 100g |
| lực xung kích | 1200N |
|---|---|
| hướng rung | kiểm tra rung động ngang dọc |
| Tiêu chuẩn | tiêu chuẩn ISTA |
| Ứng dụng | Bao bì |
| Di dời | 25mm |