| lực rung | 6000N |
|---|---|
| Ứng dụng | Gói |
| hướng rung | rung dọc |
| tiêu chuẩn kiểm tra | là 2a 3a |
| Tần số | 3~3500HZ |
| lực rung | 3KN |
|---|---|
| hướng rung | Dọc và ngang |
| Ứng dụng | công tắc ô tô |
| Sử dụng | kiểm tra rung tần số cao |
| tiêu chuẩn kiểm tra | SỮA STD 810G |
| lực xung kích | 1200N |
|---|---|
| hướng rung | kiểm tra rung động ngang dọc |
| Tiêu chuẩn | UN 38.3 IEC 62133 |
| Ứng dụng | Pin |
| Di dời | 25mm |
| lực rung | 40000N |
|---|---|
| Hướng rung | Ngang dọc |
| di chuyển trọng lượng cuộn dây | 450kg |
| sự dời chỗ | 51mm |
| max. tối đa acceleration sự tăng tốc | 100g |
| lực xung kích | 12000N |
|---|---|
| hướng rung | Dọc và ngang |
| Tiêu chuẩn | UN 38.3 IEC 62133 |
| Ứng dụng | Pin |
| Di dời | 25mm |
| Tần số | 5Hz~ 3500Hz |
|---|---|
| tăng tốc | 100g |
| hướng rung | Trục X,Y,Z |
| Ứng dụng | Điện thoại di động và Pin Li-ion |
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | rung dọc |
|---|---|
| tiêu chuẩn kiểm tra | SỮA-STD-810F |
| Tính năng | kiểm tra sốc sin và ngẫu nhiên |
| lực rung | 30000N |
| Di dời | 100mm |
| lực rung | 20KN |
|---|---|
| hướng rung | rung ngang |
| Ứng dụng | ô tô |
| Sử dụng | kiểm tra rung tần số cao |
| tiêu chuẩn kiểm tra | SỮA STD 810G |
| lực rung | 30000N |
|---|---|
| hướng rung | ngang dọc |
| Ứng dụng | Phụ tùng ô tô |
| Di dời | 51mm |
| Kích thước bảng | 1000*1000mm |
| lực sin | 10000N |
|---|---|
| Sức mạnh | điện tử |
| hướng rung | rung ngang |
| sóng rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| Cảm biến gia tốc | 1 phần trăm |