| lực xung kích | 12000N |
|---|---|
| hướng rung | kiểm tra rung động ngang dọc |
| Tiêu chuẩn | UN 38.3 IEC 62133 |
| Ứng dụng | Pin |
| Di dời | 25mm |
| phương pháp rung | Hình sin & Rung động ngẫu nhiên |
|---|---|
| hướng rung | Dọc và ngang |
| Tần số | 3~3000HZ |
| Di dời | 51mm |
| Ứng dụng | Pin |
| hướng rung | Dọc hoặc ngang |
|---|---|
| sóng rung | sin và ngẫu nhiên |
| Di dời | 51mm |
| Kích thước bảng | 600*600mm |
| Ứng dụng | LED, phụ tùng ô tô |
| lực rung | 3000N |
|---|---|
| hướng rung | ngang dọc |
| Ứng dụng | bộ phận điện tử |
| Tên khác | Bàn lắc rung |
| thử nghiệm | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| lực rung | 6000N |
|---|---|
| Loại | Tân sô cao |
| hướng rung | ngang dọc |
| Ứng dụng | Gói |
| price | affordable |
| lực sin | 3000N~150000N |
|---|---|
| Kích thước | 730*550*650mm L*W*H hoặc tùy chỉnh |
| Kích thước bảng | 300*300mm |
| Ứng dụng | Phụ tùng ô tô |
| Quyền lực | AC380V,3 pha 5 dòng |
| lực sin | 30KN |
|---|---|
| hướng rung | dọc + rung ngang |
| tiêu chuẩn kiểm tra | DO-160F MIL-STD-810 |
| Kích thước bảng | 800*800mm |
| tối đa. dịch chuyển | 100mm |
| lực rung | 6000N |
|---|---|
| hướng rung | 3 trục |
| di chuyển trọng lượng cuộn dây | 6,5kg |
| Di dời | 25mm |
| max. tối đa acceleration sự tăng tốc | 100g |
| standard | RTCA DO-160 |
|---|---|
| application | Automotive Parts |
| max. frequency | 2800hz |
| max.acceleration | 100g |
| displacement | 75mm |
| lực rung | 6KN |
|---|---|
| Tần số | 5-3500hz |
| Di dời | 51mm |
| hướng rung | Dọc và ngang |
| tiêu chuẩn kiểm tra | ISO 16750-03, IEC 60068-2 |