| lực rung | 10KN |
|---|---|
| Máy điều khiển | VENZO |
| Tần số | 5-3000hz |
| tăng tốc | 1000m/s2 |
| hướng rung | Ngang dọc |
| phương pháp rung | Hình sin & Rung động ngẫu nhiên |
|---|---|
| Ứng dụng | Bộ phận điện |
| lực sin | 10000N |
| Tần số | 3~3500HZ |
| Max. tối đa. speed tốc độ, vận tốc | 1,8m/giây |
| Max. Tối đa Speed Tốc độ | 1,8 m / s |
|---|---|
| Di chuyển cuộn dây | 3,5 ~ 90kg |
| Hướng rung | Trục X, Y, Z |
| Ứng dụng | Đèn LED, Pin, phụ tùng ô tô |
| Quyền lực | AC380V, 3 PHASE 5 LINES (hoặc tùy chỉnh) |
| lực lượng ngẫu nhiên | 30KN |
|---|---|
| hướng rung | Dọc ngang Rung động |
| Cách thức | Điện từ |
| Ứng dụng | Phòng thí nghiệm |
| Kích thước bảng rung | 800*800 |
| lực sin | 10000N |
|---|---|
| hướng rung | ba trục |
| tăng tốc | 100g |
| CHỐNG SỐC | Thiết bị cách ly sốc |
| Di dời | Hình sin và độ dịch chuyển lớn ngẫu nhiên |
| lực rung | 10KN |
|---|---|
| Máy điều khiển | VENZO |
| Tần số | 5-3000hz |
| tăng tốc | 1000m/s2 |
| hướng rung | Ngang dọc |
| Lực lượng | 600N |
|---|---|
| hướng rung | rung dọc |
| Ứng dụng | Sản phẩm điện tử |
| cuộn dây di chuyển | 6,5kg |
| tăng tốc | 100g |
| lực sin | 10KN |
|---|---|
| Phạm vi tần số | 5Hz đến 3000Hz |
| Di dời | 51mm |
| sóng rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| hướng rung | Rung dọc + Rung ngang |
| vibration force | 10KN |
|---|---|
| vibration direction | Vertical horizontal Vibration |
| standard | IEC60068-2-27 |
| application | Auto Part, LED Lighting, battery |
| vibration table | 600*600mm |
| hướng rung | Trục XYZ |
|---|---|
| sóng rung | sin ngẫu nhiên |
| Di dời | 51mm |
| Kích thước bảng | 800*800mm |
| Ứng dụng | LED, phụ tùng ô tô |