| lực sin | 2000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 2000Hz |
| Đang tải | 300kg |
| lực sin | 40000n |
|---|---|
| Tốc độ | 2.0 m/s |
| Dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 2000Hz |
| Đang tải | 500kg |
| Dải tần (HZ) | 3-3500 |
|---|---|
| Gia tốc định mức (m/s2) 0~1000 | 0~1000 |
| Lực sin định mức | 1000~350000 |
| Tải tối đa | 70~4500kg |
| Cuộn dây chuyển động | 2,5 ~ 300kg |
| lực sin | 3000n ~ 150000n |
|---|---|
| Kích thước | 730*550*650mm l*w*h hoặc tùy chỉnh |
| Kích thước bảng | 300*300MM |
| Ứng dụng | Phụ tùng ô tô |
| Quyền lực | AC380V, 3 dòng 3 Giai đoạn 5 |
| Ứng dụng | materila, phụ tùng ô tô, bao bì, sản phẩm gia dụng |
|---|---|
| Điện áp | 380v |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ kỹ thuật video Hỗ trợ trực tuyến Kỹ sư sẵn sàng bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài Dịch vụ bảo tr |
| bảo hành | 1 năm |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Công nghiệp quân sự, dân dụng, thiết bị điện tử, ô tô, phụ tùng, điện tử, hàng không |
| lực rung | 20KN |
|---|---|
| hướng rung | dọc + rung ngang |
| Tiêu chuẩn | SỮA STD 810G, SỮA STD 810F |
| tối đa. dịch chuyển | 51mm |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| vibration force | 6000N |
|---|---|
| Vibration direction | Vertical & Horizontal |
| moving coil weight | 6.5kg |
| displacement | 25mm |
| max. acceleration | 100g |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | ôi |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | Điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| lực sin | 20000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | Dọc |
| tăng tốc | 100g |
| Tần số | 3~3000HZ |