| lực sin | 6000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/s |
| Dịch chuyển | 25 mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500Hz |
| đang tải | 180kg |
| lực sin | 40000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8 m/s |
| Sự dịch chuyển | 65mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500HZ |
| Đang tải | 500kg |
| trọng lượng của cuộn dây chuyển động | 14kg |
|---|---|
| lực lắc | 1000kgf(10000N) |
| Tải tối đa | 270kg |
| Cách thức | Sin, Ngẫu nhiên, Sốc, Cộng hưởng Tìm kiếm và Giữ lại |
| gia tốc tối đa | 100g |
| lực rung | 3000N |
|---|---|
| hướng rung | ngang dọc |
| Ứng dụng | bộ phận điện tử |
| Tên khác | Bàn lắc rung |
| thử nghiệm | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| Kích thước bảng | tùy chỉnh |
|---|---|
| Tải tối đa | 100kg |
| Sức mạnh | 750W |
| Điện áp | 380V/50HZ |
| tiêu chuẩn kiểm tra | Mil-std-810, IEC60068-2-64, RTCA DO-160, IEC 61373 |
| lực sin | 6000N |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3~3500HZ |
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | rung dọc hoặc x,y,z |
| Quyền lực | 380v 3 pha |
| lực sin | 6000n |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500HZ |
| Tốc độ | 1,6m/s |
| Hướng rung | rung dọc hoặc x, y, z |
| Quyền lực | 380V 3 pha |
| Phạm vi tần số | 3-3500Hz |
|---|---|
| cổ áo | Màu xanh |
| Sức mạnh | 750W |
| tiêu chuẩn kiểm tra | Mil-std-810, IEC60068-2-64, RTCA DO-160, IEC 61373 |
| Vật liệu | thép |
| Lực sin | 6000N |
|---|---|
| tần số | 3-3500Hz |
| Sự tăng tốc | 100g |
| Mở rộng theo chiều dọc | 500 * 500mm |
| bàn trượt ngang | 500 * 500mm |
| phương pháp rung | Rung hình sin và ngẫu nhiên |
|---|---|
| Lực hình sin định mức | 2000n |
| Lực ngẫu nhiên định mức | 2000n |
| Phạm vi tần số | 3 ~ 3500Hz |
| Tối đa. Gia tốc | 100g |