| Bàn trượt | 600*600mm |
|---|---|
| hướng rung | 3 trục |
| lực rung | 6KN |
| tiêu chuẩn kiểm tra | IEC62133 |
| chế độ rung | Hình sin quét ngẫu nhiên |
| Rung động | 3 trục |
|---|---|
| lực rung | tùy chỉnh |
| Kích thước bảng | tùy chỉnh |
| Tải tối đa | 450kg |
| Ứng dụng | Pin |
| lực rung | 20KN |
|---|---|
| Tần số | 5~3000hz |
| Ứng dụng | LED, gói, pin |
| hướng rung | rung dọc |
| Sử dụng | kiểm tra độ rung |
| lực sin | 20000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3~2000HZ |
| tải | 300kg |
| Bàn trượt | 600*600mm |
|---|---|
| hướng rung | Trục Z |
| lực rung | 6KN |
| tiêu chuẩn kiểm tra | IEC62133 |
| kiểm tra sốc | sóng nửa sin, hình thang, sóng răng cưa |
| Kích thước nội bộ | W900xH500xD600mm |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | W1400xH950xD1200mm |
| Âm lượng | 270 Lít |
| Xét nghiệm nước muối | NSS ACSS |
| Thể tích phun | 1.0 ~ 2.0ml /80cm2 /h |