| Hỗ trợ tùy chỉnh | ôi |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | Điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| lực sin | 6000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8 mét/giây |
| Di dời | 51mm |
| Tần số | 3~3500HZ |
| tải | 250kg |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| lực sin | 10000N |
|---|---|
| tốc độ, vận tốc | 1,8m / s |
| sự dời chỗ | 51mm |
| tần số | 3 ~ 3000HZ |
| Đang tải | 270 kg |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | ôi |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | Điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| Phương pháp rung | Rung động hình sin & ngẫu nhiên |
|---|---|
| Ứng dụng | bộ phận điện |
| Lực sin | 20000N |
| tần số | 3 ~ 3500Hz |
| Max. Tối đa Speed Tốc độ | 2,0m / giây |
| lực sin | 40000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8 m/s |
| Sự dịch chuyển | 65mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500HZ |
| Đang tải | 500kg |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| lực sin | 32000n |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3 đến 2500Hz |
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Dịch chuyển | 51mm hoặc tùy chỉnh |
| Hướng rung | dọc hoặc x, y, z |
| lực sin | 40000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8 mét/giây |
| Di dời | 100mm |
| Tần số | 3~3500HZ |
| hướng rung | Dọc và ngang |