| lực lượng ngẫu nhiên | 30000N |
|---|---|
| Max. tối đa. speed tốc độ, vận tốc | 1,8m/giây |
| tối đa. dịch chuyển | 75mm |
| hướng rung | ba trục |
| ứng dụng | phòng thí nghiệm, pin, phụ tùng ô tô |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | ôi |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | Điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| Tính thường xuyên | 5Hz~ 3500Hz |
|---|---|
| Cách sử dụng | thử nghiệm rung động mô phỏng |
| Hướng rung | XYZ |
| Tối đa. Tốc độ | 1,6m/s |
| cuộn dây di chuyển | 6,5kg |
| lực rung | 6000n |
|---|---|
| Hướng rung | 3 trục |
| Gia tốc | 100g |
| Phạm vi tần số | 3 ~ 3500Hz |
| di chuyển trọng lượng cuộn dây | 6,5kg |
| lực sin | 32000n |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3 đến 2500Hz |
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Dịch chuyển | 51mm hoặc tùy chỉnh |
| Hướng rung | dọc hoặc x, y, z |
| Hướng rung | Dọc và ngang |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 5~3000hz |
| Sóng rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| Bộ điều khiển | venzo-820 |
| Ứng dụng | LED, phụ tùng ô tô |
| Gia tốc phần ứng tối đa | 100g |
|---|---|
| Mô hình | dòng ES |
| Phạm vi tần số | 3Hz - 2.000Hz |
| Di dời | 51mm |
| Tải trọng tối đa | 300kg |
| Chức năng | sin, ngẫu nhiên, sốc |
|---|---|
| Kích thước phần ứng tối đa | 450mm |
| tăng tốc | 100g |
| Tải trọng tối đa | 300kg |
| Ứng dụng | LED, PHỤ TÙNG Ô TÔ, ẮC QUY |
| lực sin | 6000n |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500Hz |
| Tốc độ | 1,6m/s |
| Hướng rung | rung dọc hoặc x, y, z |
| Quyền lực | 380V 3 pha |
| lực sin | 2000N |
|---|---|
| Tần số | 3~3500HZ |
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | rung dọc |
| Sức mạnh | 380v 3 pha |