| tiêu chuẩn kiểm tra | Tiêu chuẩn EN 60068-2-6 |
|---|---|
| Ứng dụng | pin lithium |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| giấy chứng nhận | ISO9001:2015 |
| Chức năng | Kiểm tra độ rung hình sin |
| sóng rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |
|---|---|
| hướng rung | Trục X,Y,Z |
| tăng tốc | 1 phần trăm |
| Nhập | 1 kênh |
| Ứng dụng | Công nghiệp ô tô |
| Lực sin | 6000N |
|---|---|
| tần số | 3-3500Hz |
| Sự tăng tốc | 100g |
| Mở rộng theo chiều dọc | 500 * 500mm |
| bàn trượt ngang | 500 * 500mm |
| lực sin | 3000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | Dọc |
| tăng tốc | 100g |
| Tần số | 3~3500HZ |
| lực rung | 3000N |
|---|---|
| hướng rung | ngang dọc |
| Ứng dụng | bộ phận điện tử |
| Tên khác | Bàn lắc rung |
| thử nghiệm | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| lực rung | 30000n |
|---|---|
| Ứng dụng | Ắc quy |
| Tiêu chuẩn | Tiêu chuẩn UN38.3 |
| Kiểu | Điện từ |
| Hướng rung | điện động lực học |
| lực sin | 40KN |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Di dời | 51mm |
| Tần số | 3~2000HZ |
| tải | 500kg |
| lực rung | 10KN |
|---|---|
| Di dời | 51mm |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Tải tối đa | 270kg |
| Ứng dụng | Bao bì |
| SINE FORCE | 30000N |
|---|---|
| speed | 1.8m/s |
| vibration direction | vertical horizontal |
| application | Battery Pack |
| frequency | 3~2500hz |
| vibration force | 10KN |
|---|---|
| Controller | VENZO |
| frequency | 5-3000hz |
| application | Li-ion Battery |
| vibration direction | Vertical & Horizontal |