| lực rung | 6000n |
|---|---|
| Hướng rung | dọc + ngang |
| Ứng dụng | thiết bị điện |
| Tên khác | máy lắc rung |
| Bài kiểm tra | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| Ứng dụng | materila, phụ tùng ô tô, bao bì, sản phẩm gia dụng |
|---|---|
| Điện áp | 380v |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ kỹ thuật video Hỗ trợ trực tuyến Kỹ sư sẵn sàng bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài Dịch vụ bảo tr |
| Bảo hành | 1 năm |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Công nghiệp quân sự, dân dụng, thiết bị điện tử, ô tô, phụ tùng, điện tử, hàng không |
| lực sin | 10000n |
|---|---|
| Hướng rung | X, y, z ba trục |
| Tăng tốc | 100g |
| Kiểm tra tiêu chuẩn | MIL STD 810G |
| Sự dịch chuyển | 100mm |
| lực sin | 20000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Di dời | 51mm |
| Tần số | 3~2000HZ |
| tải | 300kg |
| Vùng kiểm tra | 216L |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -70~+180 độ |
| Phạm vi độ ẩm | 10~98% |
| người trượt ván | máy lắc rung |
| chế độ rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| lực sin | 3000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | thẳng đứng |
| Sự tăng tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3~3500HZ |
| phương pháp rung | Hình sin & Rung động ngẫu nhiên |
|---|---|
| hướng rung | Dọc và ngang |
| Tần số | 3~3000HZ |
| Di dời | 51mm |
| Ứng dụng | Pin |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Sức mạnh | điện tử |
| giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |