| Sức mạnh | điện tử |
|---|---|
| giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| Vật liệu đóng gói | Vỏ gỗ nhiều lớp |
| Rung động | 3 trục |
| lực rung | tùy chỉnh |
| tiêu chuẩn kiểm tra | Tiêu chuẩn EN 60068-2-6 |
|---|---|
| Ứng dụng | Phòng thí nghiệm R&D |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Sức mạnh | AC380V |
| giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| lực sin | 3000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | Dọc + Ngang |
| tăng tốc | 100g |
| Tần số | 3~3500HZ |
| lực sin | 60000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Sự dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500HZ |
| Đang tải | 250kg |
| Lực sin | 6000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m / giây |
| Dịch chuyển | 25 mm |
| tần số | 3 ~ 3500Hz |
| Đang tải | 180kg |
| Ứng dụng | materila, phụ tùng ô tô, bao bì, sản phẩm gia dụng |
|---|---|
| Điện áp | 380v |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ kỹ thuật video Hỗ trợ trực tuyến Kỹ sư sẵn sàng bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài Dịch vụ bảo tr |
| Bảo hành | 1 năm |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Công nghiệp quân sự, dân dụng, thiết bị điện tử, ô tô, phụ tùng, điện tử, hàng không |
| Rung động | 3 trục |
|---|---|
| lực rung | tùy chỉnh |
| Kích thước bảng | tùy chỉnh |
| Tải tối đa | 450kg |
| Ứng dụng | Pin |
| lực rung | 6000N |
|---|---|
| Rung động | rung dọc |
| Kích thước bảng | 600x600mm |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Tần số | 5-3000Hz |
| lực sin | 3000N đến 200000N |
|---|---|
| hướng rung | rung dọc hoặc x,y,z |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Tính thường xuyên | 3~3500HZ |
| Sự tăng tốc | 100g |
| lực sin | 6000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Di dời | 25mm |
| Tần số | 3~3500HZ |
| tải | 180kg |