| đáp ứng tiêu chuẩn | Jis D1601 |
|---|---|
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Ứng dụng | Phụ tùng ô tô |
| Rung | Dọc và ngang |
| lực sin | 30000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| hướng rung | ngang dọc |
| Ứng dụng | thiết bị điện |
| Tần số | 3~3500HZ |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| lực rung | 3000N |
|---|---|
| Ứng dụng | Pin |
| Tiêu chuẩn | Tiêu chuẩn UN38.3 |
| Loại | Điện từ |
| hướng rung | X,Y,Z ba trục |
| hướng rung | Dọc hoặc ngang |
|---|---|
| sóng rung | sin và ngẫu nhiên |
| Di dời | 51mm |
| Kích thước bảng | 600*600mm |
| Ứng dụng | LED, phụ tùng ô tô |
| Hướng rung | rung động dọc |
|---|---|
| lực rung | 20kn |
| Phương pháp kiểm soát | Kiểm soát máy tính |
| Gia tốc | 100g |
| Phạm vi tần số | 3 ~ 3500Hz |
| Hướng rung | rung động dọc |
|---|---|
| lực rung | 20kn |
| Phương pháp kiểm soát | Kiểm soát máy tính |
| Gia tốc | 100g |
| Phạm vi tần số | 3 ~ 3500Hz |
| hướng rung | Trục XYZ |
|---|---|
| sóng rung | sin ngẫu nhiên |
| Di dời | 51mm |
| Kích thước bảng | 800*800mm |
| Ứng dụng | bộ phận điện tử |
| lực lượng ngẫu nhiên | 3000kg.f |
|---|---|
| hướng rung | Rung dọc + ngang |
| Phương pháp kiểm soát | Điều khiển bộ khuếch đại kỹ thuật số |
| Ứng dụng | LED, PHỤ TÙNG Ô TÔ, ẮC QUY |
| Kích thước bảng rung | có thể được tùy chỉnh |
| Hướng rung | rung động dọc |
|---|---|
| lực rung | 20kn |
| Phương pháp kiểm soát | Kiểm soát máy tính |
| Gia tốc | 100g |
| Phạm vi tần số | 3 ~ 3500Hz |