| lực sin | 10000n |
|---|---|
| Sóng rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| hướng rung | Ba hướng rung miễn phí |
| Cảm biến gia tốc | 1 PC |
| Kênh đầu vào | 1 kênh |
| Phương pháp làm mát | Làm mát không khí |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | UL 1642 |
| Quyền lực | AC380V, 3 dòng 3 Giai đoạn 5 |
| Hướng rung | Dọc ngang Rung động |
| Ứng dụng | ắc quy, phụ tùng ô tô |
| lực sin | 32000n |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3 đến 2500Hz |
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Sự dịch chuyển | 51mm hoặc tùy chỉnh |
| Hướng rung | dọc hoặc x, y, z |
| Phạm vi tần số | 5Hz đến 3500Hz |
|---|---|
| Tối đa. Gia tốc | 1000m/s2 |
| Tối đa. TỐC ĐỘ | 1,6m/s |
| chuyển vị tác động | 25 mm |
| di chuyển trọng lượng cuộn dây | 6,5kg |
| Phạm vi tần số | 5Hz đến 3500Hz |
|---|---|
| Gia tốc tối đa | 1000m/s2 |
| Tốc độ tối đa | 1,6m/s |
| chuyển vị tác động | 25 mm |
| di chuyển trọng lượng cuộn dây | 6,5kg |
| Phạm vi tần số | 5Hz đến 3500Hz |
|---|---|
| Tối đa. Gia tốc | 1000m/s2 |
| Tối đa. TỐC ĐỘ | 1,6m/s |
| chuyển vị tác động | 25 mm |
| di chuyển trọng lượng cuộn dây | 6,5kg |
| hướng rung | Dọc và ngang |
|---|---|
| Tần số | 5~3000hz |
| sóng rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| Máy điều khiển | venzo-820 |
| Ứng dụng | LED, phụ tùng ô tô |
| Dải tần số | 3-3000 Hz |
|---|---|
| Tốc độ định mức | 1,8 m / s² |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tải tối đa | 70kg |
| Kiểu | XYZ |
| lực sin | 6000n |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500HZ |
| Tốc độ | 1,6m/s |
| Hướng rung | rung dọc hoặc x, y, z |
| Quyền lực | 380V 3 pha |
| lực sin | 2000n |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3 ~ 2500Hz |
| Tốc độ | 1,6m/s |
| Hướng rung | rung dọc hoặc x, y, z |
| Quyền lực | 380V 3 pha |