| phương pháp rung | Rung hình sin và ngẫu nhiên |
|---|---|
| Lực hình sin định mức | 2000n |
| Lực ngẫu nhiên định mức | 2000n |
| Phạm vi tần số | 3 ~ 3500Hz |
| Tối đa. Gia tốc | 100g |
| lực rung | 30KN |
|---|---|
| Ứng dụng | Pin |
| tiêu chuẩn kiểm tra | IEC 60068-2-64 |
| tăng tốc | 100g |
| thử nghiệm | Sốc |
| lực sin | 3000N đến 20000N |
|---|---|
| Hướng rung | rung dọc hoặc x, y, z |
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500HZ |
| Tăng tốc | 100g |
| tiêu chuẩn kiểm tra | Tiêu chuẩn EN 60068-2-6 |
|---|---|
| Ứng dụng | Phòng thí nghiệm R&D |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Sức mạnh | AC380V |
| giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | Điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| Tính thường xuyên | 5Hz~3500Hz |
|---|---|
| Cách sử dụng | thử nghiệm rung động mô phỏng |
| Hướng rung | XYZ |
| Tối đa. Tốc độ | 1,6m/s |
| cuộn dây di chuyển | 6,5kg |
| Lực sin | 6000N |
|---|---|
| Hướng rung | Theo chiều dọc |
| Tốc độ | 1,6m / giây |
| Sự tăng tốc | 100g |
| tần số | 3 ~ 3500Hz |
| lực sin | 6000n |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500HZ |
| Tốc độ | 1,6m/s |
| Hướng rung | rung dọc hoặc x, y, z |
| Quyền lực | 380V 3 pha |
| lực sin | 3000N đến 200000N |
|---|---|
| hướng rung | rung dọc hoặc x,y,z |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Tần số | 3~3500HZ |
| tăng tốc | 100g |
| lực sin | 3000N đến 20000N |
|---|---|
| Hướng rung | rung dọc hoặc x, y, z |
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500HZ |
| Tăng tốc | 100g |