| Dải tần số | 5~2000Hz |
|---|---|
| Phương pháp điều khiển | Lực/Độ dời/Vận tốc |
| Gia tốc tối đa | 100g |
| Phạm vi nhiệt độ | 0~50℃ |
| Khả năng chịu tải tối đa | 200kg |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển kỹ thuật số |
|---|---|
| Hệ thống làm mát | làm mát không khí |
| Cấu trúc | 500 mm x 500 mm x 500 mm |
| Phạm vi tần số | 10Hz - 2000Hz |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| lực sin | 60000N |
|---|---|
| tốc độ, vận tốc | 1,8m / s |
| sự dời chỗ | 51mm |
| tần số | 3 ~ 2000HZ |
| Đang tải | 300kg |
| lực sin | 3000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | thẳng đứng |
| Sự tăng tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3~3500HZ |
| lực sin | 3000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | thẳng đứng |
| Sự tăng tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3~3500HZ |
| lực sin | 6000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/s |
| Sự dịch chuyển | 25 mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500HZ |
| Đang tải | 180kg |
| lực rung | 6000N |
|---|---|
| hướng rung | Ngang dọc |
| di chuyển trọng lượng cuộn dây | 6,5kg |
| Di dời | 25mm |
| max. tối đa acceleration sự tăng tốc | 100g |
| Ứng dụng | materila, phụ tùng ô tô, bao bì, sản phẩm gia dụng |
|---|---|
| Điện áp | 380v |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ kỹ thuật video Hỗ trợ trực tuyến Kỹ sư sẵn sàng bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài Dịch vụ bảo tr |
| Bảo hành | 1 năm |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Công nghiệp quân sự, dân dụng, thiết bị điện tử, ô tô, phụ tùng, điện tử, hàng không |
| Hướng rung | rung động dọc |
|---|---|
| lực rung | 20kn |
| Phương pháp kiểm soát | Kiểm soát máy tính |
| Gia tốc | 100g |
| Phạm vi tần số | 3 ~ 3500Hz |
| lực sin | 6000n |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500HZ |
| Tốc độ | 1,6m/s |
| Hướng rung | rung dọc hoặc x, y, z |
| Quyền lực | 380V 3 pha |