| sóng rung | sin và ngẫu nhiên |
|---|---|
| Tần số | 2000Hz |
| hướng rung | Dọc |
| cuộn dây di chuyển | đường kính. 30 mm |
| Ứng dụng | thùng carton, gói, hàng hóa, hành lý |
| Lực sin | 3000N |
|---|---|
| Mở rộng theo chiều dọc | 500 * 500mm |
| bàn trượt ngang | 500 * 500mm |
| Tốc độ | 1,6m / giây |
| Dịch chuyển | 25 |
| Lực sin | 6000N |
|---|---|
| tần số | 3-3500Hz |
| Sự tăng tốc | 100g |
| Mở rộng theo chiều dọc | 500 * 500mm |
| bàn trượt ngang | 500 * 500mm |
| Lực sin | 6000N |
|---|---|
| Hướng rung | Theo chiều dọc |
| Tốc độ | 1,6m / giây |
| Sự tăng tốc | 100g |
| tần số | 3 ~ 3500Hz |
| SINE FORCE | 3000N |
|---|---|
| speed | 1.6m/s |
| vibration direction | vertical horizontal |
| application | Laboratory |
| frequency | 3~3500hz |
| lực sin | 3000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | ngang dọc |
| Ứng dụng | Phòng thí nghiệm |
| Tần số | 3~3500HZ |
| lực sin | 30000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| hướng rung | ngang dọc |
| Ứng dụng | Bộ pin |
| Tần số | 3~2500HZ |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển kỹ thuật số |
|---|---|
| Hệ thống làm mát | làm mát không khí |
| Kích thước | 500 mm x 500 mm x 500 mm |
| Dải tần số | 10Hz - 2000Hz |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | materila, phụ tùng ô tô, bao bì, sản phẩm gia dụng |
|---|---|
| Điện áp | 380v |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ kỹ thuật video Hỗ trợ trực tuyến Kỹ sư sẵn sàng bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài Dịch vụ bảo tr |
| bảo hành | 1 năm |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Công nghiệp quân sự, dân dụng, thiết bị điện tử, ô tô, phụ tùng, điện tử, hàng không |
| lực sin | 60000N |
|---|---|
| tốc độ, vận tốc | 1,8m / s |
| sự dời chỗ | 51mm |
| tần số | 3 ~ 2000HZ |
| Đang tải | 300kg |