| lực sin | 40000N |
|---|---|
| Tốc độ | 2,0 mét/giây |
| dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3~2000HZ |
| tải | 500kg |
| lực sin | 60000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Di dời | 51mm |
| Tần số | 3~3500HZ |
| tải | 800kg |
| lực sin | 20000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Di dời | 51mm |
| Tần số | 3~2000HZ |
| tải | 300kg |
| lực sin | 40000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8 mét/giây |
| dịch chuyển | 65mm |
| Tính thường xuyên | 3~3500HZ |
| đang tải | 500kg |
| lực sin | 40000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8 mét/giây |
| Di dời | 100mm |
| Tần số | 3~3500HZ |
| hướng rung | Dọc và ngang |
| Lực sin | 40000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8 m / s |
| Dịch chuyển | 65mm |
| tần số | 3 ~ 3500Hz |
| Đang tải | 500kg |
| lực sin | 30000N |
|---|---|
| Tốc độ | 2,0 mét/giây |
| Di dời | 75mm |
| Tần số | 3~3500HZ |
| tải | 500kg |
| lực sin | 10000n |
|---|---|
| Sóng rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| hướng rung | 3 trục |
| Cảm biến gia tốc | 1 PC |
| Kênh đầu vào | 1 kênh |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Sức mạnh | điện tử |
| giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| lực rung | 6000n |
|---|---|
| Hướng rung | Dọc + Ngang |
| Gia tốc | 100g |
| Kiểm tra tiêu chuẩn | Tiêu chuẩn ISTA ASTM |
| Tốc độ | 1,6m/s |