| lực sin | 20000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3~2000HZ |
| đang tải | 300kg |
| Sự chính xác | 0,1 |
|---|---|
| Quyền lực | 40kva |
| Lớp bảo vệ | IP55 |
| Điện áp | 380 V |
| Hướng rung | Ngang Dọc |
| lực sin | 20000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3~2000HZ |
| tải | 300kg |
| lực sin | 3000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/s |
| Hướng rung | Thẳng đứng |
| Gia tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500Hz |
| lực rung | tùy chỉnh |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| lực sin | 3000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | thẳng đứng |
| Sự tăng tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3~3500HZ |
| lực sin | 3000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/s |
| Hướng rung | Thẳng đứng |
| Tăng tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500HZ |
| lực sin | 6000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8 mét/giây |
| Di dời | 51mm |
| Tần số | 3~3500HZ |
| tải | 250kg |
| Lực lượng | 6KN |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | Tiêu chuẩn JIS D1601 |
| Loại | Điện từ |
| Tần số | 3~3500HZ |
| Ứng dụng | Pin |
| lực lượng ngẫu nhiên | 3000N |
|---|---|
| tăng tốc | 1000m/s2 |
| Di dời | 25mm |
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| Cấu trúc | 730*550*650mm L*W*H |