| lực sin | 20000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | Dọc |
| tăng tốc | 100g |
| Tần số | 3~3000HZ |
| lực sin | 3000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/s |
| Hướng rung | Thẳng đứng |
| Gia tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500Hz |
| Sóng rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |
|---|---|
| Hướng rung | Trục X,Y,Z |
| Phương pháp làm mát | Làm mát không khí |
| Ứng dụng | Ngành công nghiệp ô tô |
| đầu vào | 1 kênh |
| lực sin | 3000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | Dọc |
| tăng tốc | 100g |
| Tần số | 3~3500HZ |
| lực sin | 20000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Di dời | 51mm |
| Tần số | 3~2000HZ |
| tải | 300kg |
| Rung động | 3 trục |
|---|---|
| lực rung | tùy chỉnh |
| Kích thước bảng | tùy chỉnh |
| Tải tối đa | 450kg |
| Ứng dụng | Pin |
| lực sin | 40000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8 m/s |
| Dịch chuyển | 100mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500Hz |
| Hướng rung | Dọc và ngang |
| lực sin | 40KN |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Di dời | 51mm |
| Tần số | 3~2000HZ |
| tải | 500kg |
| lực sin | 20000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3~2000HZ |
| đang tải | 300kg |
| lực rung | 6kn |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 5-3500Hz |
| Sự dịch chuyển | 51mm |
| Hướng rung | Dọc và ngang |
| Kiểm tra tiêu chuẩn | IEC 60068-2 |