| lực sin | 50000N |
|---|---|
| Tốc độ | 2,0m/giây |
| Di dời | 100mm |
| Tần số | 1~3500HZ |
| tải | 750kg |
| Sức mạnh | 380V, 3 pha |
|---|---|
| Phạm vi tần số | 5~3500hz |
| tiêu chuẩn kiểm tra | MIL-STD-202 Phương pháp 213 |
| Rung động | Dọc và ngang |
| Kích thước bảng | 600x600mm |
| lực rung | tùy chỉnh |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Sức mạnh | 380V, 3 pha |
| giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| Lực sin | 30000N |
|---|---|
| Tốc độ | 2,0 m / s |
| Dịch chuyển | 75mm |
| tần số | 3 ~ 3500Hz |
| Đang tải | 500kg |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| Sức mạnh | 380V, 3 pha |
|---|---|
| Phạm vi tần số | 5~3500hz |
| tiêu chuẩn kiểm tra | MIL-STD-202 Phương pháp 213 |
| Rung động | Dọc và ngang |
| Kích thước bảng | 600x600mm |
| đáp ứng tiêu chuẩn | Jis D1601 |
|---|---|
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Ứng dụng | Phụ tùng ô tô |
| Rung | Dọc và ngang |
| lực sin | 32000n |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3 đến 2500Hz |
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Dịch chuyển | 51mm hoặc tùy chỉnh |
| Hướng rung | dọc hoặc x, y, z |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Sức mạnh | điện tử |
| giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| lực sin | 3000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | thẳng đứng |
| Sự tăng tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3~3500HZ |