| lực sin | 3000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | Dọc |
| tăng tốc | 100g |
| Tần số | 3~3500HZ |
| lực sin | 3000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | Dọc |
| tăng tốc | 100g |
| Tần số | 3~3500HZ |
| lực rung | 40000N |
|---|---|
| Hướng rung | Ngang dọc |
| di chuyển trọng lượng cuộn dây | 450kg |
| sự dời chỗ | 51mm |
| max. tối đa acceleration sự tăng tốc | 100g |
| lực sin | 3000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | thẳng đứng |
| Sự tăng tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3~3500HZ |
| hướng rung | Trục XYZ |
|---|---|
| sóng rung | sin ngẫu nhiên |
| Di dời | 51mm |
| Kích thước bảng | 800*800mm |
| Ứng dụng | LED, phụ tùng ô tô |
| sine force | 20000N |
|---|---|
| speed | 1.8m/s |
| displacement | 51mm |
| frequency | 3~2000HZ |
| loading | 300kg |
| Lực sin | 6000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m / giây |
| Dịch chuyển | 25 mm |
| tần số | 3 ~ 3500Hz |
| Hướng rung | dọc hoặc x, y, z |
| sóng rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |
|---|---|
| hướng rung | Trục X,Y,Z |
| tăng tốc | 1 phần trăm |
| Nhập | 1 kênh |
| Ứng dụng | Công nghiệp ô tô |
| lực sin | 3000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | thẳng đứng |
| Sự tăng tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3~3500HZ |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |