| lực rung | 30000n |
|---|---|
| Hướng rung | ngang dọc |
| Ứng dụng | Phụ tùng ô tô |
| Sự dịch chuyển | 51mm |
| Kích thước bảng | 1000*1000mm |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | ôi |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | Điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| Sức mạnh | điện tử |
|---|---|
| giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| Vật liệu đóng gói | Vỏ gỗ nhiều lớp |
| Rung động | 3 trục |
| lực rung | tùy chỉnh |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Sức mạnh | điện tử |
| giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| lực rung | 6000N |
|---|---|
| hướng rung | 3 trục |
| di chuyển trọng lượng cuộn dây | 6,5kg |
| Di dời | 25mm |
| max. tối đa acceleration sự tăng tốc | 100g |
| lực sin | 3000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | thẳng đứng |
| Sự tăng tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3~3500HZ |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| lực sin | 40kn |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Sự dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 2000Hz |
| Đang tải | 500kg |
| lực sin | 3000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | Dọc + Ngang |
| tăng tốc | 100g |
| Tần số | 3~3500HZ |