| lực sin | 10000N |
|---|---|
| hướng rung | ba trục |
| tăng tốc | 100g |
| tiêu chuẩn kiểm tra | SỮA STD 810G |
| Di dời | Hình sin và độ dịch chuyển lớn ngẫu nhiên |
| lực sin | 6000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Di dời | 51mm |
| Tần số | 3~2000HZ |
| tải | 300kg |
| Ứng dụng | Ắc quy xe máy |
|---|---|
| hướng rung | rung dọc |
| lực lắc | 3KN |
| Tiêu chuẩn | IEC 60095-7 |
| Phạm vi tần số | 3~3500HZ |
| lực sin | 30000N |
|---|---|
| tiêu chuẩn kiểm tra | Tiêu chuẩn IEC 60068 |
| Tốc độ | 2,0m/giây |
| Di dời | 100mm |
| Tần số | 3~3500HZ |
| lực sin | 3000n |
|---|---|
| Sóng rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| hướng rung | Ba hướng rung miễn phí |
| Cảm biến gia tốc | 1 PC |
| Kênh đầu vào | 1 kênh |
| Dải tần (HZ) | 3-3500 |
|---|---|
| Gia tốc định mức (m/s2) 0~1000 | 0~1000 |
| Lực sin định mức | 1000~350000 |
| Tải tối đa | 70~4500kg |
| Cuộn dây chuyển động | 2,5 ~ 300kg |
| lực sin | 10000n |
|---|---|
| Hướng rung | X, y, z ba trục |
| Tăng tốc | 100g |
| Kiểm tra tiêu chuẩn | MIL STD 810G |
| Sự dịch chuyển | 100mm |
| lực rung | 3KN |
|---|---|
| hướng rung | 3 trục |
| Ứng dụng | pin lithium |
| Tần số | 5~3500hz |
| Tốc độ | 1,6 mét/giây |
| lực sin | 30000n |
|---|---|
| Tốc độ | 2.0 m/s |
| Sự dịch chuyển | 75mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500HZ |
| Đang tải | 500kg |
| Quyền lực | điện tử |
|---|---|
| lực rung | 6000n |
| Vật liệu đóng gói | Vỏ gỗ poly |
| Rung | 3 trục |
| Nền tảng | 600*600mm |